Lực trùm forum

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Lực trùm forum

Sống là cháy hết mình - Future in your hand

Tớ Lực

Admin
    Admin
    Adminstrator
    Adminstrator

Tớ Lực Empty Tớ Lực

Bài gửi  Admin Thu Mar 05, 2009 6:53 pm

lol! Cái forum này ra đời thấy vui vui, có chỗ để mình xả hơi những cái của mình.
    Ở nhà mọi người gọi tớ là Lực
    Ở trường cấp 3 bọn bạn thân gọi tớ là Lực kê (cái này cũng rất là may vì biệt danh đó không phải tên Pama mình, lúc đó biệt danh của từng thằng toàn là tên + tên Bố hoặc tên Mẹ, mình may quá thoát afro ).
    Lên CĐ thì bọn bạn gọi mình là Lực chìm, rồi chuyển thành Lực trùm, rồi lại chuyển thành Lực chìm (hok biết tại sao --> bọn nó đểu thật Suspect ).
    Bây giờ ở công ty anh em gọ tớ là Lực tt. Vậy đó hjc, chẳng hiểu vì sao từ đó mình lại có nhiều biệt danh đến vậy, nào là Lực trác táng, Lực tồi tệ, Lực thất tình, Lực tự tin, Lực tài tử, tinh tướng, trí tuệ... còn có thằng nó ám mình bảo là Lực tổn thọ nữa chứ hic hic... Anh em bạn bè vậy đấy.
    Đó là phần giới thiệu về tên.
    Còn lại thì tớ được sinh ra trong một gia đình bình thường như bao gia đình khác. Bố tớ là trung tá quân đội chắc ngày xưa bố tớ nã đại pháo vào mẹ tớ làm mẹ tớ chết đứ đừ và chắc là vì vậy mà rạng sáng ngày 26/10/1985 cái thằng đang ngồi trước máy tính này mới được sinh ra đời.

Hôm nay: Mon May 13, 2024 4:18 pm